พิธีเปิดโครงการปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาใหม่ และ โครงการอบรมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปีการศึกษา 2567
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567
วิทยาลัยอาชีวศึกษาพระนครศรีอยุธยา โดย นางรื่นฤดี สินธวาชีวะ ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา 2567 และ โครงการอบรมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมพุทไธศวรรย์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาพระนครศรีอยุธยา